gaisaigon2015
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ngọc lan 078 gái văn phòng đẹp như cái tên của em.dâm dâm

Go down

ngọc lan 078 gái văn phòng đẹp như cái tên của em.dâm dâm Empty ngọc lan 078 gái văn phòng đẹp như cái tên của em.dâm dâm

Bài gửi by Admin Sat Nov 28, 2015 12:07 am

kính chào các đồng dâm
2 ngày nữa là noel rồi nhé tranh thủ share anh em một bé gái văn phòng cho kịp chuyến đò nhé
tình cờ cũng hay cafe cà pháo gần phan xích long nên quen một bé làm văn  phòng nhé,chúng mình yêu nhau vì sinh lí quý nhau vì tình dục,sau một vài cuộc hẹn cũng chén được em nó và được tin em đang gặp khó khăn mình thì không giúp được nên bày cho em nó đi làm cái này kiếm thêm nhé,anh em giúp đỡ em nó nhé,
kí sự check cũng bình thường như bao kí sự sẵn có rồi nhé,hôm qua gần gần tối đợi em nó đi làm về hẹn em nó bên phan xích long,chờ không lâu thì em nó tới vẫn gợi cảm mặc bộ đồ công sở thân thiện hiền lành lịch sự mình thì thích gái dạng này chơi bời sướng hơn,anh em nói chuyện xã giao rồi đi tắm rửa ra dạo đâu cũng liếm láp hôn hít chà cột BJ HJ  đầy đủ này kia cho thằng ku em nó chào cờ thì mới chiến đấu được chứ sau đó là một vài tư thế sở trường sau khi em nó có màn cưỡi ngựa cho mình thì tầm 16p em out sung sướng và không quên gửi em nó 500k cộng thêm sẽ share anh em giúp em nó.mình của ít lòng nhiều hẹn gặp lại em nó khi sức khỏe cho phép nhé
face 6.5đ nhé nhìn được nhé cười cũng có duyên
năm sinh 1993
nguyên quán tận cùng cà mau miền tây
chiều cao gần 1m6
vòng 1 cam lai bưởi săn chắc bóp sướng anh em xem hình nhé
vòng 2 mình dây cây cảnh nhiều đường cong không cản trở anh em chơi các tư thế anh em yêu thích nhé lúc chơi em nó rên nhẹ nghe cũng phê nhé
vòng 3 thì nước nôi tràn trề nhé lông lá tự nhiên gọn gàng không mùi chưa caravat nhé xem hình kiểm chứng
dịch vụ ok này kia đầy đủ nhé BJ HJ  chà cột liếm láp nhé thái độ ngoan ngoãn nhiệt tình nhé anh em nên check thử
info em nó nhé
nghệ danh NGỌC LAN 078
KHU VỰC PHÚ NHUẬN
RỔ GIÁ 500K 1SHOT NHÉ
SỐ PHONE 01678435078
PASS BẠN ANH QUANG

HÌNH ẢNH THỊ DÂM NHÉ HÌNH CHIẾN ĐẤU EM NÓ KHÔNG CHO CHỤP NHÉ
[You must be registered and logged in to see this image.]

Admin
Admin

https://gaisaigon2015.forumvi.net