gaisaigon2015
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NGỌC TRINH 371 HÀNG MỚI HÀNG BÌNH ỔN GIÁ GÁI LÀM TÌNH GIỎI ĐẸP ....

Go down

NGỌC TRINH 371 HÀNG MỚI HÀNG BÌNH ỔN GIÁ GÁI LÀM TÌNH GIỎI ĐẸP .... Empty NGỌC TRINH 371 HÀNG MỚI HÀNG BÌNH ỔN GIÁ GÁI LÀM TÌNH GIỎI ĐẸP ....

Bài gửi by Admin Sat Nov 28, 2015 12:06 am

tranh thủ chiều nay trời đẹp cộng với ăn vài kèo nên tranh thủ vui vẻ mới một em ngon lành gái miến tây nhé
năm sinh 1994
chiều cao 1m6
nguyên quán miền tây an giang quê hương của nhiều em ngon lành
face 7.5đ+ nhé cười có duyên ăn mặc sang trong lịch sự gọn gàng
vòng 1 cam lai bưởi săn chắc bóp sướng
vòng 2 nhìn body em này đẹp mình dây săn chắc có thể nói có đường cong gợi cảm chơi tê tái không cản trở bất kì tư thế nào theo em thì dogly vẫn tê tái và sướng nhất
vòng 3 nhìn hàng đẹp còn khít nước nôi tràn trề như suối nhé sạch sẽ gọn gàng chơi là sướng âm thanh vang dội
dịch vụ mình chấm 9.5đ nhé có thể mình hơi rộng rãi nhưng các bác đi rồi cứ cho ý kiến nhé từ BJ HJ chà cột bj không hối thúc thái độ nhiệt tình ngoan ngoãn hợp tác nói chũng em nó rất dâm nhé đi chơi hiếm có gặp mấy em hàng ngon như vậy nhé lúc chơi âm thanh đập tê tái nhé
cam kết không công nghiệp không tráo hàng nên các bác cứ yên tâm mà chiến đấu nhé chúc các bác vui vẻ
NGHỆ DANH ngọc trinh 371
KHU VỰC PHÚ NHUẬN
SỐ PHONE 0977267371
RỔ GIÁ 400K 1SHOT lên đỉnh
PASS BẠN ANH cường
HÌNH ẢNH THỊ DÂM VÀ CHIÊN ĐẤU

[You must be registered and logged in to see this image.]

Admin
Admin

https://gaisaigon2015.forumvi.net