gaisaigon2015
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TRANG VENUS 578 MĨ NHÂN NGƯ CỦA ACMN ĐẲNG CẤP GÁI GỌI CAO CẤP

Go down

TRANG VENUS 578 MĨ NHÂN NGƯ CỦA ACMN ĐẲNG CẤP GÁI GỌI CAO CẤP  Empty TRANG VENUS 578 MĨ NHÂN NGƯ CỦA ACMN ĐẲNG CẤP GÁI GỌI CAO CẤP

Bài gửi by Admin Fri Nov 27, 2015 11:22 pm

kính thưa các anh em đồng dâm các checker hạng nặng nhé
hôm nay tôi ra mắt một hot girl một thiên thần của làng giải trí mà chính tay tôi săn về và ra mắt cho anh em
theo tôi nghĩ khi nhìn hình của bé này và biết được các thông tin của em nó thì chắc hằn các bác cũng đều phải kiếm lúa mà gặp em nó ngay và luôn thôi
hồi trước đình đám có linh cry thủy top hoặc nhưng hot girl như hương burin chery chinh đều đi qua rồi nhưng gặp bé này đọng lại cho mình một cái gì rất mới lạ em có vẻ đẹp hồn nhiên thân thiện vẻ đẹp như diễn viên hàn quốc mà đi chơi vui vẻ ngoan ngoãn tình cảm y như con người của em nó rất đáng đồng tiền bát gạo các bác bỏ ra gặp em nó
tôi cũng nhắc lại luôn là đây là lần đầu tiên em nó bước chân vô nghề này và cũng lần đầu tiên bước chân vô sài gòn này nên bác nào nhanh tay thì có cơ hội gặp em nó sớm nhé
năm sinh 1997 vừa đủ 18 tuổi xinh lung linh luôn
chiều cao tầm 1m6 thôi
face thì chấm 9đ nhé teen trắng xinh mặt chứ makeup đã 9đ nếu makeup vào thì 10đ nhé rất thân thiện
và đặc điểm nhận diện của em nó là có hình xăm rất dễ thương trên vai là đôi cánh thiên thần nên đảm bảo với các bác là không lo về chuyên tráo hàng này nọ
vòng 1 thì dạng cam lai bưởi bình thường nhưng ít xài nên còn săn chắc bóp sướng nếu bú em nó rên nhẹ nghe sướng kích thích từng centimet sung sướng
vòng 2 mình dây siêu chuẩn không tì vết chơi sướng không cản trở và tôi nói luôn hôm nay mưa gió nên tôi làm 2shot tê tái nhé trước giờ chưa bao giờ như vậy hết nhưng tại sao face xinh hàng ngon thái độ ngoan ngoãn nên thằng anh nói nhưng thằng em không nghe nên đã làm 2shot tê tái
vòng 3 sạch sẽ gọn gàng bím rất rất khít luôn đút mãi mới vô được chơi sướng có cảm giác cộng tiếng rên nhẹ nhẹ trời ơi nó sướng nó tê tới mức nói không nên lời
dịch vụ mặc dù mới vô nghê là hàng mới nhưng thực sự kiếm được một bé làm nghề này như em ấy thì tỉ lệ 1/1000 ngàn người nên các bác nhanh tay nhé
kết luận một câu tôi trước giờ có sao nói vậy hàng thật hình thật thái đô ngoan ngoãn mặt xinh như model thì tại sao với cái giá 600k 1shot quá rẻ cho một lần gặp gỡ người đẹp
nghệ danh TRANG VERNUS 578
khu vực tân bình
rổ giá 600k 1shot bắn tinh quá rẻ cho một lần gặp em nó
số phone 01207846578
pass bạn anh cường

thời gian làm việc gọi được lúc nào chiến lúc đó nhưng mà chắc một ngày em nó gặp 5 khách thôi
hình thị dâm để các bác chảy ke luôn
TRANG VENUS 578 MĨ NHÂN NGƯ CỦA ACMN ĐẲNG CẤP GÁI GỌI CAO CẤP  Image